Text Size

Calendar

Vikram Samvat 2072

JANUARY
Thu Jan 14, 2016   મકરસંક્રાતિ - ઉત્તરાયણ
Tue Jan 26, 2016   પ્રજાસત્તાક દિવસ
Sat Jan 30, 2016   શહીદ દિવસ

FEBRUARY
Fri Feb 12, 2016   વસંત પંચમી  (મહા સુદ પાંચમ)

MARCH
Mon Mar 07, 2016   શિવરાત્રિ    (મહા વદ તેરસ)
Fri Mar 18, 2016   પૂ. યોગેશ્વરજી લીલાસંવરણ દિન
Wed Mar 23, 2016   હોળી  (ફાગણ સુદ પૂનમ)
Thu Mar 24, 2016   ધૂળેટી  (ફાગણ વદ પડવો)

APRIL
Fri Apr 08, 2016   ગુડી પડવો (ચૈત્ર સુદ એકમ)
Fri Apr 15, 2016   રામનવમી  (ચૈત્ર સુદ નોમ)
Tue Apr 19, 2016   મહાવીર જયંતિ  (ચૈત્ર સુદ તેરસ)
Fri Apr 22, 2016   હનુમાન જયંતિ  (ચૈત્ર સુદ પૂનમ)

MAY
Sun May 01, 2016   ગુજરાત સ્થાપના દિન
Mon May 09, 2016   અખા ત્રીજ  (વૈશાખ સુદ ત્રીજ)
Fri May 20, 2016   નૃસિંહ જયંતિ  (વૈશાખ સુદ તેરસ)
Sat May 21, 2016   બુદ્ધ જયંતિ  (વૈશાખ સુદ પૂનમ)

JUNE
Thu Jun 16, 2016   ભીમ એકાદશી (જેઠ સુદ અગિયારસ)

JULY
Wed Jul 06, 2016   રથયાત્રા  (અષાઢ સુદ બીજ)
Fri Jul 15, 2016   દેવપોઢી એકાદશી-ચાતુર્માસ શરૂ  (અષાઢ સુદ એકાદશી)
Tue Jul 19, 2016   ગુરુપૂર્ણિમા (અષાઢ સુદ પૂનમ)

AUGUST
Wed Aug 03, 2016   શ્રાવણ માસ પ્રારંભ
Mon Aug 15, 2016   પૂ. યોગેશ્વરજીનો જન્મદિન, સ્વતંત્રતા દિવસ
Mon Aug 15, 2016   પવિત્રા બારસ (શ્રાવણ સુદ બારસ)
Thu Aug 18, 2016   રક્ષાબંધન  (શ્રાવણ સુદ પૂનમ)
Mon Sep 22, 2016   નાગ પાંચમ (શ્રાવણ વદ પાંચમ)
Tue Sep 23, 2016   રાંધણ છઠ  (શ્રાવણ વદ છઠ)
Wed Sep 24, 2016   શીતળા સાતમ (શ્રાવણ વદ સાતમ)
Thu Sep 25, 2016   જનમાષ્ટમી  (શ્રાવણ વદ આઠમ)

SEPTEMBER
Sun Sep 04, 2016   કેવડા ત્રીજ (ભાદરવા સુદ ત્રીજ)
Mon Sep 05, 2016   ગણેશ ચતુર્થી  (ભાદરવા સુદ ચોથ)
Tue Sep 13, 2016   જલઝીણી એકાદશી (ભાદરવા સુદ અગિયારસ)
Tue Sep 13, 2016   વામન જયંતિ (ભાદરવા સુદ બારસ)
Fri Sep 30, 2016   શ્રાદ્ધ શરૂ

OCTOBER
Sat Oct 01, 2016   આસો નવરાત્રિ શરૂ  (આસો સુદ પડવો)
Sun Oct 02, 2016   મહાત્મા ગાંધીનો જન્મદિવસ
Tue Oct 04, 2016   મા જ્યોતિર્મયી પુણ્યતિથી
Tue Oct 11, 2016   દશેરો-વિજયાદશમી  (આસો સુદ દસમ)
Sat Oct 15, 2016   શરદપૂનમ, શરદ પૂર્ણિમા (આસો સુદ પૂનમ)
Thu Oct 27, 2016   વાઘ બારસ   (આસો વદ બારસ)
Fri Oct 28, 2016   ધનતેરસ-લક્ષ્મીપૂજન (આસો વદ તેરસ)
Sat Oct 29, 2016   કાળીચૌદસ  (આસો વદ ચૌદસ)
Sun Oct 30, 2016   દિવાળી  (આસો વદ અમાસ)
Mon Oct 31, 2016   નૂતન વર્ષ, સંવત ૨૦૭૩ શરૂ (કારતક સુદ પડવો)
Mon Oct 31, 2016   સરદાર પટેલ જયંતિ

NOVEMBER
Tue Nov 01, 2016   ભાઈબીજ (કારતક સુદ બીજ)
Sat Nov 05, 2016   લાભ પાંચમ (કારતક સુદ પાંચમ)
Sun Nov 13, 2016   પૂ. માનો જન્મદિવસ
Mon Nov 14, 2016   દેવદિવાળી  (કારતક સુદ પૂનમ)

DECEMBER
Sat Dec 10, 2016   ગીતા જયંતિ

Cookies make it easier for us to provide you with our services. With the usage of our services you permit us to use cookies.
Ok